Dell Inspiron 11 CONVERTIBLE-11.6'' Touch cảm ứng- Core i3-4010U, ram 4GB, hdd 500GB
Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)
Dell Inspiron 11 CONVERTIBLE 2-IN-1 - Laptop lai máy tính bảng vỏ nhôm khối rất mỏng nhẹ và rất thời trang. Màn hình có thể xoay gập được rất tiện dụng khi  dùng nhiều chế độ. Core™ i3-4010U 1.7GHz, HDD 500GB, Ram 4GB, Màn hình 11.6" (1366x768) IPS TOUCHSCREEN, BT, WIN8.1, [...]
Giá sản phẩm: 12.500.000 đ
  • Video:
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
4th Generation Intel® Core™ i3-4010U Processor (3M Cache, 1.70 GHz)
Windows 8.1 (64Bit) English
4GB DDR3L 1600MHz (4GBx1)
500GB 5400 rpm SATA Hard Drive
Intel® HD Graphics 4400
802.11bgn + Bluetooth 4.0, 2.4 GHz, 1x1
43 WHr, 3-Cell Battery (integrated)
HDMI™ 1.4a, Multi-media Card Reader, USB 3.0 (1), USB 2.0 (2), Security slot
Bluetooth
Bluetooth 4.0 standard
Keyboard
Spill-resistant keyboard
Multi-Touchpad with integrated scrolling & gestures
Dimensions & Weight
0.74" (19mm) / 11.81" (300mm) / 7.91" (201mm)
Composite: 1.41 Kg with HD touch screen
Nước sản xuất: Trung Quốc (Made in China) - phân phối bởi hãng Dell tại Mỹ (hàng xuất Mỹ).
Dell Inspiron 11 CONVERTIBLE 2-IN-1 - Laptop lai máy tính bảng vỏ nhôm khối rất mỏng nhẹ và rất thời trang. Màn hình có thể xoay gập được rất tiện dụng khi  dùng nhiều chế độ. Core™ i3-4010U 1.7GHz, HDD 500GB, Ram 4GB, Màn hình 11.6" (1366x768) IPS TOUCHSCREEN, BT, WIN8.1, Webcam